ISDB-T firmware haɓaka haɓaka software zazzagewa a ciki 2023

ISDB-T matakan haɓaka firmware

isdb-t firmware sabunta software

Da fatan za a haɓaka kamar matakan da ke ƙasa. Don Allah tuntube mu don sabon firmware ISDB-T.

ISDB-T Matakan Haɓakawa:

  1. Da fatan za a Kwafi fayil ɗin haɓaka zuwa USB Stick, yana da kyau cewa babu wani fayil akan sandar USB.
  2. Cire haɗin ikon akwatin talabijin
  3. Toshe USB Stick cikin akwatin TV mai haɗa USB
  4. Sake haɗa ƙarfin akwatin talabijin.
  5. Akwatin tv ɗin zai haɓaka ta atomatik, don Allah kar a kashe yayin haɓakawa, in ba haka ba, akwatin tv zai rasa firmware.
  6. Bayan haɓakawa yayi kyau, zai sake farawa kai tsaye, sannan zaku iya bincika shirin tv ta atomatik

Haɓaka firmware na ISDB-T yana da matsala, don Allah tuntube mu.

vcan isdb-t faɗakarwar haɓaka firmware

An jera firmware a ƙasa don abokin cinikinmu na yanzu, idan kana buƙatar haɓaka ko gyara injin ka, da fatan za a tabbatar da kayan aikin daidai yake da namu ko kuma a ce mu bincika da farko. Ayyukan haɓakawa na rashin tabbatarwa na iya rasa aikin mai sarrafa nesa ko kuma babu na'ura mai farawa idan kayan aikin (chipset) ne daban-daban, Magani na ƙarshe shine maye gurbin madaidaicin firmware IC daga masana'antar kera akwatin TV ɗin ku. (Duba bidiyon, kan yadda ake haɓaka software daga kwamfuta zuwa akwatin talabijin)

Saboda firmware yasha banban da na al'ada pc software, software ba ta buƙatar yin la'akari da kayan aiki mafi yawan lokaci. Firmware yana aiki kawai akan dama kuma akan ƙirar iri ɗaya kamar babban chipset. Yana sarrafa I / O kuma ya adana lambar sarrafawa ta nesa a cikin firmware. Masana'antu daban daban ko masu kawo kaya sunyi amfani da firmware daban daban, koda akwatin yayi kama. Suna iya amfani da chipsets daban-daban da lambobin mai sarrafa nesa.

ISDB-T software zazzagewar firmware

Anan akwai wasu haɓaka firmware software na ISDB-T don saukewa.

Vcan10478M ISDB-T tare da Bots View Logo farawa don Botswana Bidiyon Gwaji na Gaskiyadownload
Vcan10466M ISDB-T tare da EWBS (EWBS gaggawa Gargadi Watsa System) don Peru Philippinesdownload
Vcan10478M ISDB-T don Maldives Tuntube mu
ISDB-T9821ISDB-T9821 Warware 1 Bidiyo mai jiwuwa ta tashar Aiki tare matsala don Brazil, hoto hotodownload
Wato 17798M ISDB-T haɓaka firmware don Kasuwar Botswana 2023
8M Bandwidth ISDB-T na Botswana da Maldives ne kawai, Japan Philippines da Kudancin Amurka ISDB-T Bandwidth shine 6M, don Allah kar a sauke don amfani da wannan.
download
ISDB-T Firmware Hagraaka Softare Download
Vcan1047 6M ISDB-T mai karɓa don Philippines Digital TV mai karɓar download
ISDB-T7800Akwatin talabijin ISDB-T mai lamba hudu don gidan talabijin na dijital na motar Japan na Japandownload

USB ISDB-T PC software direban zazzagewa

Farashin 1717 Driver da software don ISDB-T USB sanda na Saukewa: R820T2download
Farashin 1717 Driver da software don ISDB-T USB sanda na F0012 Chipsetdownload

Biyan kuɗi zuwa Newsletter

Ba za a iya samun software naku ba? Za mu aika sanarwa idan akwai

FAQ

Q1: Kuna da firmware na haɓakawa na duniya don akwatin tv na?

A1: No. Domin kowace masana'antar akwatin tv ta yi amfani da fakiti da juzu'i daban -daban, waɗannan kwakwalwan kwamfuta suna da lambobin software daban -daban. Lokacin da injiniyoyin su ke tsara waɗannan akwatunan tv, za su yi amfani da fil na I/O daban -daban don sarrafa tsarin akwatin tv da tsara allon da'irar da aka buga. Don haka har ma da masana'anta iri ɗaya don samfura daban -daban, su haɓaka software ma daban. Da ƙari, wasu ramut kamar iri ɗaya amma lambar mai amfani na ciki da lambar aikin sun bambanta bisa ga buƙatun masu siye lokacin yin oda.
Don haka mafi kyawu kuma madaidaicin mafita a gare ku don samun firmware na haɓakawa, da fatan za a tambayi mai ba da kaya ko dila.
In ba haka ba, firmware da ba daidai ba zai zama mara aiki a akwatin tv ɗin ku.

Q2: Me zan yi idan akwatin tv ɗin ya daskare lokacin da aka ɗora shi bayan haɓaka firmware mara kyau?

Yi hakuri, Ban san cikakkun bayanan kayan aikin akwatin tv ɗin ku ba, watakila firmware haɓakawa bai dace da kayan aikin ku ba. Da fatan za a gwada tambayar mai ba da akwatin tv ɗin ku (masana'anta) don ba ku ingantaccen firmware na haɓakawa, Wanne firmware yakamata a loda shi daga sandar USB, kuma sake rubuta madaidaicin firmware baya zuwa akwatin tv ɗin ku.
Wasu akwatunan talabijin sun yi amfani da kamanni iri ɗaya ko akwatin kyauta, amma hardware, chipset, sarrafa i/o, kuma lambar sarrafa nesa ta bambanta da masana'antar samarwa daban-daban. Da fatan za a tabbatar cewa firmware ɗin haɓaka ya dace da akwatin tv ɗin ku ko a'a kafin haɓakawa.

Idan ka haɓaka firmware da ba daidai ba ko akwatin tv ɗin ku na shirye-shiryen chipset ya rasa firmware, kana buƙatar sake rubuta firmware zuwa akwatin tv ɗinka daga kwamfutar. Da fatan za a duba aikin a cikin bidiyon da ke ƙasa.

ISDB-T Haɓakawa daga PC zuwa akwatin TV (shirin, ƙone chipset)

ISDB-T EWBS

ISDB-T 8M Bandwidth don Maldives da Botswana

ISDB-T 6M Ga Philippines, Costa Rica, South America

Don Allah tuntube mu don haɓaka firmware ISDB-T idan kuna da wasu tambayoyi.

1508_ISDBT_512M, Adv-isdbt06, Farashin AR928, Cordya TB-1, DTV-4000 Aquarium, HW: 7805836650, ISDBT_R850X, Saukewa: ISDB-T7805, Keen, KULLUM, MCD 888, Saukewa: MS7805, Saukewa: MSD7085-ISDBT, Saukewa: MT-PTV10T2, Novacom, NOVA ISDBT-T7102 TDA DECODER, UTECH DTV-1000, Vmade,

8 tunani akan "ISDB-T firmware haɓaka haɓaka software zazzagewa a ciki 2023

  1. Michael robson yace:

    Na sayi ikon mikiya na multimedia, Bayani na AP-7006, yana amfani da shirin isdb-t Ina tsammanin ya tsufa, me zai hana a bude, Ina so in san ko akwai sabuntawa. nagode barka da dare

    • iVcan.com yace:

      Idan kun sabunta firmware mara kyau, kila remote din yayi kuskure, watakila akwatin TV ya kasa farawa daidai. Yanzu mafi kyawun samo asali na sabunta firmware don sake sabuntawa.

Bar Amsa

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *

Discover more from iVcan.com

Yi subscribing yanzu don ci gaba da karantawa kuma ku sami damar zuwa cikakken tarihin.

Ci gaba da karatu

Exit mobile version